Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ two stage air compressor pump ] trận đấu 15 các sản phẩm.
3 HP điện hai giai đoạn máy nén không khí bơm 10 gallon dung lượng bể cho chuyên nghiệp
| Mã lực: | 3 mã lực |
|---|---|
| Cfm @ 40 Psi: | 14 |
| Số xi lanh: | 2 |
3 HP 120V / 240V không dầu Quincy vít máy nén không khí đầu dầu bôi trơn bơm với dầu tổng hợp
| Tank Capacity: | 30 Gallons |
|---|---|
| Maximum Pressure: | 125 PSI |
| Oil Sight Glass: | Yes |
Đầu máy nén không khí 120V/240V Voltage với 2 xi lanh và áp suất 0,8Mpa/115psi
| RPM động cơ: | 3450 |
|---|---|
| Điện áp: | 120V/240V |
| Cfm @ 40 Psi: | 14 |
Đầu máy nén khí sắt đúc hạng nặng DW-3080 120V / 240V 1080RPM Tốc độ bơm
| vật liệu bơm: | gang thép |
|---|---|
| Tốc độ: | 1080 vòng/phút |
| Mô hình: | DW-3080 |
Đầu máy nén không khí dầu bôi trơn 3 HP với áp suất tối đa 125 PSI
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
|---|---|
| Mã lực: | 3 mã lực |
| Dung tích bồn: | 30 gallon |
Đầu máy nén không khí điện bôi trơn bằng dầu tốc độ với 3450 vòng quay động cơ / phút và kính nhìn dầu
| RPM động cơ: | 3450 |
|---|---|
| Loại dầu: | sợi tổng hợp |
| Loại máy bơm: | Bôi trơn bằng dầu |
DW-3080 30 gallon máy nén không khí điện đầu bơm Sắt đúc 125 PSI áp suất tối đa
| Dung tích bồn: | 30 gallon |
|---|---|
| Mô hình: | DW-3080 |
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
Đầu máy nén không khí công nghiệp với hiệu suất và độ bền cao hơn
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| Điện áp: | 120V/240V |
| Sức mạnh: | 1,5KW/ 2 mã lực |
120V/240V Quincy Screw NorthStar Đầu máy nén không khí điện 1080RPM Tốc độ với bể 30 gallon
| ampe: | 15/7.5 |
|---|---|
| RPM động cơ: | 3450 |
| Điện áp: | 120V/240V |
Đầu máy nén không khí áp suất tối đa 125 PSI với dầu tổng hợp
| Dung tích bồn: | 30 gallon |
|---|---|
| Áp suất tối đa: | 125 PSI |
| ampe: | 15/7.5 |

