Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ single phase reciprocating piston compressor ] trận đấu 13 các sản phẩm.
Sử dụng an toàn thay thế máy nén piston pittông một pha 5.5kw
| Tên: | Đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 5.5kw 12.5bar một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,67m³ / phút |
| Hình trụ: | 90mm * 1; 50mm * 1 |
Đai máy nén piston piston 1.0HP V8 một pha
| Tên: | Máy nén khí piston pittông truyền động một pha 0,75KW / 1,0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,036m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 1 |
Máy nén pít-tông 3.0HP Dây đai một pha V8
| Tên: | Máy nén khí pít-tông pít-tông một pha 2.2KW/3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,23m³/phút |
| Hình trụ: | 55mm*2 |
Dây đai máy nén pít-tông chuyển động qua lại xi lanh kép 3.0HP một pha
| Tên: | Máy nén khí pít-tông pít-tông một pha 2.2KW/3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,23m³/phút |
| Hình trụ: | 55mm*2 |
Máy nén pittông 2,5HP Đai V V8 Một pha
| Tên: | Máy nén khí piston truyền động một pha 1.8KW / 2.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Máy nén pít-tông 2,5HP Đai V V8 Một pha
| Tên: | Máy nén khí piston truyền động một pha 1.8KW / 2.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Máy nén piston có độ ồn thấp 100 lít 2,2kw
| Tên: | công nghiệp nặng Máy nén khí pittông băng tải 2.2kw Một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,28m³ / phút |
| Hình trụ: | 72mm * 2 |
Đai máy nén khí piston hiệu suất cao 4.0kw 12.5bar
| Tên: | Dây đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 4.0kw 12.5bar một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| Hình trụ: | 90mm * 1; 50mm * 1 |
Máy nén khí piston không dầu 1.0HP 30L Độ rung thấp 0.8Mpa / 115psi
| Tên: | Máy nén khí piston pittông truyền động một pha 0,75KW / 1,0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,036m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 1 |
Đầu máy nén khí một pha 0,75KW 1hp 0,048m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 0,75KW / 1,0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,048m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 1 |

