Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ rice quantitative packaging machine ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy đóng gói hạt hạt gạo bột gia vị Máy đóng gói chứa số lượng
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động, máy cân và đóng gói định lượng, thực phẩm, gạo, hạt nhựa
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm (Rộng):30-130mm |
| Tốc độ: | 30-100 túi / phút |
Máy đóng gói và niêm phong dạng hạt đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
10kg 20Kg 30kgs 40kgs 50kgs Túi đóng gói Máy đóng gói niêm phong gạo Hạt thực phẩm dạng viên
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| Loại điều khiển: | Điện |
1

