Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ multi head bottles filling packing machine ] trận đấu 6 các sản phẩm.
Máy đóng gói bao bì nhiều đầu và nắp nắp cho sản xuất
| Loại bao bì: | Chai/Lon |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
Máy đóng gói con dấu chân không 420V hoàn toàn tự động dọc 304SS kín khí
| Tên: | Máy đóng gói chân không thực phẩm tự động loại đứng tốc độ cao 420V 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi đứng, Túi, Phim, Túi, túi gối |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho chuối chiên
| Loại: | Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho máy đóng gói chuối nhiều đầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Kiểu đóng gói: | Thùng, CANS, Chai, Thùng, Túi đứng, Túi, Phim |
8 vòi Túi đựng nước trái cây Máy đóng gói đa năng Làm đầy niêm phong 220V 50HZ
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
Nước khoáng / nước uống tinh khiết Máy đóng gói nhiều túi Túi làm đầy niêm phong
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
Máy đóng gói cân đa đầu định lượng điện tử cho các sản phẩm bột nghiền
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, chai, lon làm sẵn |
| Loại điều khiển: | Điện |
1

