Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 7 5kw piston type reciprocating compressor ] trận đấu 13 các sản phẩm.
10hp Máy nén piston loại 7,5kw Áp suất thấp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Dây curoa điều khiển thấp Máy nén khí Piston Pressur |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| áp lực: | 1.0Mpa / 10bar |
W 0,5 Máy nén piston pittông không khí 7,5kw 180L Ba đầu
| Tên: | W-0.5 / 30 180L 380V 7,5kw máy nén khí kiểu piston ba đầu điều khiển bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
80mm * 3 Trực ngược đầu máy nén 10HP/7.5KW Di chuyển tích cực với đầu máy nén không khí
| Loại: | Máy nén dịch chuyển dương |
|---|---|
| Hình trụ: | 80mm*3 |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
Đầu bơm máy nén khí 7,5KW 10HP cho máy nén kiểu piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Dầu bôi trơn máy nén loại vít chạy bằng pít với bể 150L
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng không khí, |
|---|---|
| Tốc độ: | 930RPM |
| Loại: | Đầu máy nén dịch chuyển dương |
Máy nén khí piston 4hp 300L với hệ thống tự bảo vệ
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 2 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,05m³ / phút |
| hình trụ: | 105mm * 2 55mm * 2 |
Sử dụng an toàn thay thế máy nén piston pittông một pha 5.5kw
| Tên: | Đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 5.5kw 12.5bar một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,67m³ / phút |
| Hình trụ: | 90mm * 1; 50mm * 1 |
Máy nén đơn crank Reciprocating Low Maintenance Không khí làm mát cho đầu máy nén không khí DV-2065
| Tốc độ: | 920PRM |
|---|---|
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
| bôi trơn: | bôi trơn bằng dầu, |
Máy nén khí piston piston 200l vành đai 50hz 0,5m3 Min
| Tên: | W-0.5 / 30 180L 380V 7,5kw máy nén khí kiểu piston ba đầu điều khiển bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
Tiêu chuẩn bảo trì thấp đầu máy nén piston tương ứng 10HP nước làm mát 60DB Lượng tiếng ồn xi lanh ba
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ: | 920RPM |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |

