Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 7 5kw oil free screw air compressor ] trận đấu 24 các sản phẩm.
Đầu máy nén không khí công nghiệp với hiệu suất và độ bền cao hơn
| Mô hình: | DV-2065 |
|---|---|
| Điện áp: | 120V/240V |
| Sức mạnh: | 1,5KW/ 2 mã lực |
Bảo trì thấp 5.5HP Không khí làm mát Piston đầu máy nén cho máy nén không khí công nghiệp
| BẢO TRÌ: | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | làm mát bằng không khí |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
Oil Sight Glass và 3 mã lực trong 120V / 240V điện áp máy nén khí đầu cho công nghiệp
| RPM động cơ: | 3450 |
|---|---|
| Hình trụ: | 90mm*2 |
| Mã lực: | 3 mã lực |
3 HP điện hai giai đoạn máy nén không khí bơm 10 gallon dung lượng bể cho chuyên nghiệp
| Mã lực: | 3 mã lực |
|---|---|
| Cfm @ 40 Psi: | 14 |
| Số xi lanh: | 2 |
Đầu máy nén khí 1,5KW 2 Hp cho máy nén khí piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 1.5KW / 2HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 55mm * 2 |
80mm * 3 Trực ngược đầu máy nén 10HP/7.5KW Di chuyển tích cực với đầu máy nén không khí
| Loại: | Máy nén dịch chuyển dương |
|---|---|
| Hình trụ: | 80mm*3 |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
14 Cfm 40 Psi Campbell Hausfeld đầu máy nén khí sắt đúc 10 gallon dung lượng bể
| Mã lực: | 3 mã lực |
|---|---|
| Áp lực: | 0,8Mpa/115psi |
| Điện áp: | 120V/240V |
7.5KW Dry Screw Compressor 1.15m3 Min Direct Drive 1.0HP
| Tên: | CHIC-08BF 8bar Máy nén khí trục vít chạy không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,15m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Công nghệ máy nén trục vít công nghiệp 7,5KW 72dB 10HP
| Tên: | 10HP 7,5KW 10Bar Máy nén khí trục vít không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,04m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén trục vít xoắn 8bar 7,5 Kw 10L 214KGS Loại truyền động bằng dây đai
| Tên: | 7,5kw 10hp Máy nén khí 3 pha CHIC-10A 8bar Máy nén khí trục vít được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,1m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 220/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |

