Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 500w multi packing machine ] trận đấu 22 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa mục đích màn hình cảm ứng với cấu trúc thép không gỉ
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy đóng hộp kim loại đa mục đích màn hình cảm ứng với cấu trúc thép không gỉ
| tên: | Máy chiết rót và dán kín hộp đựng bột |
|---|---|
| Tốc độ: | 25-50 hộp/phút |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Máy đóng gói đa hiệu quả và đáng tin cậy cho các chuyên gia công nghiệp
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Cân: | 3500kg |
Hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng Máy đóng gói đa mục đích Máy đóng gói túi cà phê
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
Máy đóng gói đa gói PLC tự động với màn hình cảm ứng
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Loại: | Tự động |
Máy đóng gói túi 500W / 800W với màn hình cảm ứng để cải thiện bao bì
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Máy đóng gói hạt tự động bằng thép không gỉ để đóng gói nhất quán
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
Máy đóng gói bột điện ba pha 380V/60Hz 90 - 100 túi/phút
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Kích thước: | 2800*1550*1750mm |
Máy đóng gói túi đa năng tự động với điện áp điều chỉnh và áp suất không khí 0,4-0,6Mpa
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
Máy đóng gói bột với điều chỉnh áp suất không khí
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 2500kg |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) 4,5KW |

