Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 4hp air compressor head ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Thiết kế không dầu Đầu máy nén khí 3KW 4HP 0,36m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |
Đầu máy bơm không khí 3KW 4HP Xi lanh đôi Độ rung thấp
| Tên: | 3KW / 4.0HP Loại Itly truyền động bằng dây đai Đầu máy nén khí piston piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,3m³ / phút |
| hình trụ: | 70mm * 2 |
Đầu máy nén trục vít quay 0.8Mpa 115psi 4 HP Áp suất cao
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |
Di chuyển tích cực 8Bar Piston tương ứng đầu máy nén Ba xi lanh
| Hình trụ: | 65mm*3 |
|---|---|
| Loại: | Đầu máy nén dịch chuyển dương |
| Mô hình: | DW-3065 |
4HP/3.0KW Lưu trữ âm thầm đầu máy nén piston có thể điều chỉnh tốc độ 920 rpm áp suất 8bar
| Sức mạnh: | 4HP/3.0KW |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
| Tốc độ: | 920RPM |
1

