Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ 2 0 kw tea bag filling machine ] trận đấu 6 các sản phẩm.
2.0 KW Tốc độ cao 304 thép không gỉ Máy đổ túi trà cho ba mặt đóng kín túi
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Máy đóng gói túi trà với dung lượng lấp đầy 2-50G và bảng điều khiển màn hình cảm ứng
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
DXDC50B Máy đóng gói túi trà tự động 3 mặt túi niêm phong với dung lượng điền 50 túi / phút
| công suất làm đầy: | 50 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 5 ̊40 cm3 |
| Sức chứa túi trà: | Lên đến 1,5g~10g |
Máy chiết rót hộp carton vô trùng MJ 2400 tự động 1000ML cho đồ uống sữa
| Tên: | Máy niêm phong loại thùng carton tự động Máy chiết rót thùng carton vô trùng nước 1000ML |
|---|---|
| Sử dụng: | bao bì đóng gói nước trái cây |
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
500g Máy đóng gói VFFS khí nén Honey Sachet 304 Thép không gỉ
| Tên: | Máy móc thiết bị đóng gói hạt đóng gói hạt theo chiều dọc được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
1

