Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 10bar 3 phase screw compressor ] trận đấu 21 các sản phẩm.
Máy nén kiểu quay trục vít 15hp Trục vít 11kw Ba pha
| Tên: | 11kw 15hp 10bar Máy nén khí trục vít công nghiệp di động được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,5m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 220/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
7,5kw 10hp Máy nén khí kiểu trục vít quay trực tiếp
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 10bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,1m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 (V // Hz) |
63dB Screw Drive Air Compressor Small 750KGS High Reliability
| Tên: | CHIC-15BF / 10 Máy nén khí trục vít quay không dầu đã qua sử dụng 10Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,12m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít điều khiển trực tiếp 7,5kw Làm mát không khí 10hp
| Tên: | 7,5kw 10hp CHIC-10A 10bar Máy nén khí trục vít quay nhỏ được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,0m³ / phút |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 (V // Hz) |
E35 Thép 11kw Máy nén khí trục vít không dầu Máy quay công nghiệp 450KGS
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay không dầu 15HP 11KW 10Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,0 m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít 22kw 30hp 10 bar Truyền động bằng dây đai Ba pha
| Tên: | Máy nén khí trục vít quay 22kw 30hp CHIC-30A 10bar được sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,3m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
22KW Belt Driven Oil Free Centrifugal Compressor Rotary Screw Air
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 30HP 22KW 10Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,1m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít quay nhỏ 40HP 10 bar 30kw Di động
| Tên: | 30kw 40hp CHIC-40A 10Bar Máy nén khí trục vít di động đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 3,4m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
Máy nén khí trục vít điện 68dB 20 Hp Rotary Blue 293KGS
| Tên: | 20HP 15KW 10Bar Máy nén khí trục vít không dầu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,12m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |
30KW Industrial Belt Drive Screw Air Compressor 2.8m3 Min Air Delivery
| Tên: | Máy nén khí trục vít không dầu quay vòng 40HP 30KW 8Bar |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2,8m³ / phút |
| điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V // Hz) |

