Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ vertical form fill seal packing machine ] trận đấu 50 các sản phẩm.
14 Kiểm tra nhiều đầu Máy đo cân nặng Máy phát hiện tâm thần Túi gối Đồ ăn nhẹ Ngày máy đóng gói
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy chiết rót dầu gội đầu 300ML Máy đóng gói bột bả
| Tên: | Mật ong Xốt cà chua Xốt Tôm Sốt Mayonnaise Sôcôla Dọc Dạng lỏng Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Túi nhựa Túi nhỏ Nước tinh khiết Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS lỏng |
|---|---|
| Loại: | Máy đóng gói dọc mới |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng đai hộp sóng 0,8Mpa Máy lắp ráp thùng carton và máy hàn kín
| Kiểu: | Dây chuyền niêm phong và đóng đai hộp carton |
|---|---|
| Chức năng: | mở điền và niêm phong hộp bằng băng đeo thắt lưng |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy nhồi bọc bìa aseptic tốc độ cao
| Lấp đầy khả năng: | 1-330ml |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
| Tiêu thụ không khí: | 3m³/phút |
Máy mở hộp và niêm phong hộp ván thẳng đứng hoàn toàn tự động KXJ-01 Máy mở hộp và niêm phong tự động, Máy mở hộp ván lồi
| Điện áp: | AC220V/50HZ,60HZ Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói tốc độ cao ngang Máy đóng gói Hộp mực 400g M2
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động mặt nạ ngang tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy ghép hộp quang điện Tự động làm đầy hộp 1700mm
| Tên: | Hộp túi trà hoàn toàn tự động Máy đóng gói khăn giấy ướt |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Vôn: | 380V 50Hz 3 pha |
Hộp đựng máy dán thùng carton tự động gấp điện 180kg AC110V
| Tên: | Máy đóng gói thùng carton gấp tự động 5050Z Máy đóng gói niêm phong Máy đóng gói hộp sóng |
|---|---|
| Chức năng: | niêm phong hộp bằng băng |
| Loại điều khiển: | Điện |

